[1.5] Xin Code Website Cho Trường Học

Thảo luận trong 'Giao diện - Templates' bắt đầu bởi caoit299, 6/4/13.

1. caoit299

caoit299 Học Joomls

Chào mọi người, minh đang nhận bài tập về làm website cho trường học bằng joomla mà mình gà mờ quá. Mình đã tìm trên mạng nhưng code hầu hết là bị lỗi. Anh có code này có thể share cho mình được ko? Tốt nhất là trên joomla 1.5. và có 1 số module như xem thời khóa biểu, tra cứu điểm, danh sách lớp học ..... Bạn nào có share cho mình với. Nếu ok mình xin cảm ơn và hậu tạ :)

2. phamtienduc

phamtienduc Rất tâm huyết

nếu chỉ là bài tập thì bạn nên code thuần ! dùng joomla thì như kiểu dao mổ trâu lấy để cắt tiết gà! Mình nói vậy để bạn có thêm sự lựa chọn

3. caoit299

caoit299 Học Joomls

4. quanghoacmd

quanghoacmd Mới tham gia

mình cũng đang rất cần , mong được share

5. htquyen

htquyen Mới tham gia

mình cũng đang làm về cái này. ai có giúp cái template cho tụi mình

6. lethangit

lethangit Mới tham gia

mình cũng đang làm về website khoa kinh tế. bạn nào có template share mình với, chỉ cần mình tem thôi, chưa có các modun. thanks :):)

7. chymbymbyp

chymbymbyp Rất nhiệt tình

trước mình cũng làm bt, đây nè http://trungshop.com mình làm đơn giản thui, vì thầy k bắt yêu cầu cao

lethangit thích bài này.
  8. potay.com

potay.com Mới tham gia

Nếu các bạn làm site cho trường học thì nên làm bằng nukeviet, module tkb, tra điểm, ds lớp học ... được share rất nhiều, rất dễ dàng cài đặt và sử dụng (nukeviet còn dễ sử dụng hơn joomla), những module kiểu này bên joomla rất ít, còn không các bạn phải tự viết code thôi

9. lethangit

lethangit Mới tham gia

bạn ơi có thể cho mình xin cái template mà bạn đã làm không, mình về tham khảo thêm. tks bạn :D

comments powered by Disqus