[2.5] Template Bán Hàng Và Tùy Chỉnh Template Theo Ý Mính !!!!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi phạm huỳnh minh kha, 3/6/12.

1. phạm huỳnh minh kha

phạm huỳnh minh kha Mới tham gia

em mối tập tành làm web bằng joomla, e xài joomla 2.5, cho em hỏi là khi mình tải 1 template về, thì mình có thể tùy chỉnh lại mấy cái phần banner v..v... được không vậy, ak` mọi người có ai có template giống web này không, share cho em với, em thấy phần quản trị của v2.5 khó xài hơn là v1.5, nhìn vào thấy rối quá.
    http://toicanmua.mov.vn/sp/tai-phone-chuot-may-tinh/8/v=0/chuot-ban-phim.html

2. kingstone

kingstone Rất nhiệt tình

Ý 1. mình có thể tùy chỉnh lại mấy cái phần banner v..v... được không vậy => Hoàn toàn được nếu bạn hiểu hoặc nắm đc phần css + html.

Ý 2. mọi người có ai có template giống web này không, share cho em với => Rất nhiều template joomla đẹp và làm đc 1 trang web bán hàng như bạn demo, vd: Ja Mesolite, Ja larix ....

Ý 3. em thấy phần quản trị của v2.5 khó xài hơn là v1.5, nhìn vào thấy rối quá => Mình nghĩ bạn nên xem lại, phần quản trị của cả J15 và J25 về cơ bản không khác nhau là bao, tuy nhiên nên tập tìm hiểu J2.5 dần sẽ hợp lí hơn. Còn vì sao thì mình thua, mình ko giải thích đc =))

dinhchi thích bài này.
  3. Thuc

Thuc Mới tham gia

web của bạn dùng template gì vậy?đẹp quá, chia sẻ cho mình đc ko? Quickstart với các module trang hiện tại http://toicanmua.mov.mn/ của bạn thì càng tốt, cảm ơn nhiều ha !

4. phpcantho.com

phpcantho.com Rất nhiệt tình

5. Nghia712

Nghia712 Rất tích cực

Cố gắng tìm hiểu joomla 2.5 đi bạn. Chứ xin người khác về cài thì nguy hiểm lắm. Bạn sẽ khó phát triển tư duy, bị lệ thuộc và bị chèn mã vào site nữa

6. bingteam

bingteam Mới tham gia

Làm theo ý mình khó phết đó banjc ần có kiến thức tốt về joomla

7. Nguyễn Hồng Ngọc

Nguyễn Hồng Ngọc Mới tham gia

Ai có template của trang đêý ko ạk ? Share e với

8. time_out

time_out Rất nhiệt tình

bỏ ra ít phí có ngay bác ah ^_^

comments powered by Disqus