{Giúp với} Nhờ Giúp Hiển Thị Ari Quiz

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi KImhoa, 8/7/12.

1. KImhoa

KImhoa Mới tham gia

Chào các bạn
    Mình mới tập làm joomla, tạo web trắc nghiệm nhưng chưa biết cách hiển thị câu hỏi của mỗi đề.
    Mình muốn nhờ các bạn giúp đỡ
    Cám ơn
    Đây là địa chỉ mình tạo ra: http://www.kimhoa.byethost15.com
    Trong đó có 2 đề: Đề 1 gồm 5 câu; đề 2 gồm 3 câu. Nhưng khi test thì lúc được lúc không.

2. huyteo

huyteo Xây dựng website miễn phí cho thầy cô

3. KImhoa

KImhoa Mới tham gia

4. huyteo

5. KImhoa

KImhoa Mới tham gia

Mình đã thử rồi. Hay quá. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể cách làm như vậy không? Hình như ARI QUIZ của bạn đã được chỉnh sửa so với bản ARI QUIZ LITE trên mạng?

6. halv2012

halv2012 Mới tham gia

Chào bạn huyteo!
    Mình cũng đang tìm hiểu về COM_ARIQUIZ để làm phần trắc nghiệm demo cho thầy giáo. Mình có tải COM_ARIQUIZ 2.3.0 trên mạng về chạy và phát hiện xảy ra nhiều lỗi mình vào sửa code thì code đã bị hóa hết. Hnay đọc bài viết của bạn mình vào test thử demo của bạn mình thấy ok. Bạn có thể share COM_ARIQUIZ bạn đang dùng cho mọi người cùng tham khảo được không? Nếu vì một lý do riêng tư nào đó bạn không thể share thì cũng không sao. Cảm ơn bạn rất nhiều.
    Chúc các bạn một ngày zui zẻ!

7. KImhoa

KImhoa Mới tham gia

Phần Trắc nghiệm của mình thì cũng ok rồi, nhưng xem không bắt mắt lắm, Nhìn ARI QUIZ vẫn thấy mê hơn.
    Teo ơi, mình làm mãi bằng ARI QUIZ LILTE thấy không ổn. Bạn có bí quyết gì không đó?

8. kingstone

kingstone Rất nhiệt tình

ARI QUIZ của huyteo là bản pro, nhiều chức năng hơn so với bản lite, hiển nhiên là có sự khác biệt rồi :)

9. KImhoa

KImhoa Mới tham gia

Vấn đề không phải là bản Quiz hay Quiz lite mà là cách hiển thị số câu trắc nghiệm lên đề thi.
    Ví dụ mình có 5 câu, nó không hiển thị 5 câu mà chỉ hiển thị 1-2-3 có khi chẳng hiển thị nữa.
    Còn bản của huyteo đang sử dụng thì không phải là ARI QUIZ LITE, nhưng hướng dẫn là ARI QUIZ Lite làm mất thời gian mọi người test thử, cài thử.

10. huyteo

Bạn KimHoa thử cho mình password đăng nhập vào để mình xem thử nhé!

11. KImhoa

KImhoa Mới tham gia

Bạn login tên đăng nhập: demo; pass: demo nhé.

12. Tong Duong

Tong Duong Mới tham gia

Ban cho minh xin ARI Quiz nhé, ARI Quiz_Lite không full chuc nang. Cám ơn ban truoc!

13. tbsonblu

tbsonblu Rất tích cực

Mình làm được phần câu hỏi trắc nghiệm trên ARI Quiz_Lite rồi. Nhưng khi làm bài xong thì nó không hiện kết quả. Bạn nào giúp với?

comments powered by Disqus