[2.5] Lỗi Web Trắng Tinh ! Giúp Mình Với !

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi qtuyen54, 3/1/14.

1. mrtaism

mrtaism Mới tham gia

2. nguyenthivanthai

nguyenthivanthai Mới tham gia

web của mình cũng gặp trường hợp như vậy. đang chạy ngon lành bẵng 1 hôm không vào thì trắng tinh luôn. bên làm web thì không hỗ trợ mình không biết phải làm thế nào. Có bạn nào biết khắc phục lỗi này tn ko. mình không biết gì về cái này cả bạn nào có cách gì thì hướng dẫn mình làm chi tiết với nhé. web của mình là quangcaohhl.com. thanhk cả nhà trước nhé

3. rebel123

rebel123 Rất nhiệt tình

Tải cái lugin DS Constant về cài thử xem tình hình có cải thiện không bạn.Các bản joomla 3x hiện nay đang còn rất nhiều lỗi và chưa phát triển hoàn thiện hoặc những bản joomla cũ chưa được fix hết các lỗi thường hay bị tình trạng load thiếu giao diện hoặc lỗi trắng trang web do thiếu cái lugin nầy đấy.

nguyenthivanthai thích bài này.
  4. nguyenthivanthai

Bạn rebel123 ơi mình dow về nhưng không biết làm tn nữa. Đây là face của mình https://www.facebook.com/tuong.l.hong nếu bạn rảnh có thể hướng dẫn mình đc ko?

Last edited: 15/9/14
  5. rebel123

rebel123 Rất nhiệt tình

Thì cài bình thường như mấy cái extensions khác, xong wào Plug-in Manager tìm plugin DS constant kích hoạt nó lên, nhớ enable nó ở Front-end và back-end như cái hình bên dưới là save & close thui. Hên xui nha...he.he.., vì lổi nầy nó có nhiều nguyên nhơn lém.

nguyenthivanthai thích bài này.
  6. nguyenthivanthai

cảm ơn cả nhà. loay hoay mãi chán chẳng buồn làm tự dưng lướt lại web lại chạy ngon lành. hihi

comments powered by Disqus