3.x Làm đẹp sau sinh : đặt hạ thổ hũ rượu gừng nghệ 100 ngày rồi mới dùng

Thảo luận trong 'Mua bán & rao vặt tổng hợp' bắt đầu bởi bexxar, 22/11/16.

1. bexxar

bexxar Mới tham gia

với bầu và sinh nở làm cho cơ thể bà bầu bị tàn phá nặng nề. Trung bình trải qua thời kỳ sở hữu bầu chị em nâng cao khoảng 10 – 15kg, thậm chí 23kg. đơn thuần chỉ là ăn đa dạng sẽ thấp cho em bé. Nhưng sau ấy lại hùng hục tìm cách giảm cân sau sinh bằng tất cả bí quyết. Hiểu được nhu cầu của chị em buộc phải các trung tâm làm đẹp sau sinh ra đời nhằm giúp chị em lấy lại được vẻ đẹp về vóc dáng, da dẻ… như thời con gái. Mặc Tuy vậy nhưng không hề ai cũng có thời gian và đủ kinh phí để tới các trung tâm này khiến đẹp. bí quyết thủ công vừa an toàn vừa tiết kiệm được đa dạng chị em lựa tậu. Dưới đây là bài thuốc khiến cho đẹp sau sinh an toàn và dễ khiến cho chị em

cách giảm eo sau sinh bằng phương pháp thoa rượu gừng nghệ ngâm hạ thổ

Nguyên liệu: gừng + nghệ + rượu trắng

Liều lượng: 1kg gừng, 1kg nghệ vàng, 3 lít rượu trắng

cách làm

mua gừng và nghệ tươi rửa sạch rồi cạo lớp vỏ ngoại trừ, giã nát

Cho hồn hợp gừng nghệ vào hũ rồi đổ 3 lít rượu trắng vào để ngâm sao cho ngập khoảng 2 đốt ngón tay là được. Sau đấy đặt hũ hạ thổ 100 ngày chỗ thoáng mát để giảm thiểu bị hư hỏng hoặc lên bọt sao cho có chất lượng dung dịch phải chăng nhất.

Rượu gừng nghệ dùng để cham soc ba bau giảm cân, giảm eo, giảm béo bụng sau sinh hiệu quả nhất là cái ngâm hạ thổ đủ 100 ngày. Sau sinh 5 ngày ví như là sinh thường hoặc lành vết mổ ví như sinh mổ thì chị em sở hữu ra dùng mỗi ngày bôi đều đặn 2 lần vào bụng. Trước khi bôi chị em bắt buộc khiến sạch vùng được bôi và hạn chế bôi trước khi cho con bú nhé.

2 tháng sau lúc sử dụng bạn sẽ thấy vòng eo của mình giảm rõ rệt đấy nhé. Thử thôi nào…

comments powered by Disqus