[2.5] Cách Sử Dụng Teamplate Sao Cho Phù Hợp Với Phiên Bản Joomla

Thảo luận trong 'Mới sử dụng Joomla' bắt đầu bởi NTD_and_T, 13/3/14.

1. NTD_and_T

NTD_and_T Mới tham gia

Xin mọi người chỉ giáo.. Em mới nhập môn về Joomla nên mong mọi người giúp đỡ.:33.jpg: Em đang làm 1 trang tin tức nhưng khi sử dụng 1 số teamplate trên mạng thì không thể up lên được với nhu cầu 1 teamplate JA teline III cho Joomla version, 2.5.18 nhưng khi download bản JA teline III 2.5.0 về thì không sử dụng được. mọi người cho hỏi liệu có phải đúng version, 2.5.18 thì nó mới up lên được không. và phải đúng version, 2.5.18 mới up được thì mọi người ai có bản đó thì cho mình xin... thank all friend.:)

2. time_out

time_out Rất nhiệt tình

2.5 la dc, mà sao ko dùng gói quick của nó

3. NTD_and_T

NTD_and_T Mới tham gia

dùng gói quick là sao.. time_out hướng dẫn mình 1 chút đc k? vì mình vừa chuyển từ asp.net sang nên chưa biết phải làm ntn...:)

4. TomyTran

TomyTran Marketing & Founder Staff Member

Nếu bạn xem bản demo của JA Telline III và muốn xây mới 1 site như thế thì tìm trong gói bạn down về có gói nào ghi tên có chữ QuickStart thì chỉ cần gói đấy là đủ, không cần down sẵn Joomla core về cài sẵn nữa vì QS đã tích hợp toàn bộ rồi.

Bên ASP.net không có dạng kiểu như QuickStart à? kiểu như gói đầy đủ đã tích hợp sẵn và bàn giao cho khách hàng, khách chỉ việc đem về cài trên host của họ là xong.

comments powered by Disqus