Xin 1 Số Trang Web Wordpress, Joomla Bị Lỗi Bảo Mật

Thảo luận trong 'Bảo mật Joomla' bắt đầu bởi WhyFive, 19/4/14.

1. WhyFive

WhyFive Mới tham gia

Chào mọi người, mình đang cần tìm 1 số trang web Wordpress, Joomla, Blogspot,.v..v.. nói chung là các Web được viết ra bằng tool hay phần mềm mã nguồn mở mà đang bị lỗi bảo mật, trang Nước ngoài hay việt Nam gì cũng được, lỗi bảo mật nào cũng được, ai biết trang nào xin chỉ giúp mình với, đồng thời nói lên nó đang bị lỗi gì thì càng tốt, xin cám ơn mọi người

2. TomyTran

TomyTran Marketing & Founder Staff Member

Cái này tò mò nha, định PR món gì hay sao vậy?

3. WhyFive

WhyFive Mới tham gia

à là thế này, mình hỏi xin để nghiên cứu làm demo cho môn học "An ninh mạng" đang học trên trường thôi chứ không phải xin để phá gì đâu, thật đấy. Ông thầy kêu về kiếm site trên mạng có lỗi để phân tích

4. krone

krone Rất tích cực

Cái này khó hà. Nếu website có lỗi họ sẽ vá ngay. Dễ gì chia sẻ cho mọi người biết

5. vuaauyeu

vuaauyeu Rất tích cực

Cái này thì chịu

6. WhyFive

WhyFive Mới tham gia

Ý là giả sử bác A cũng dân hack hiếc, bảo mật này nọ, bác biết cái trang x đó bị lỗi, thế là bác ta share thông tin cho mọi người là à tôi thầy site x nó đang bị lỗi này lỗi nọ đấy vào mà nghịch, các bác nghĩ sao về ý của mình, mà bác nào biết site nào lỗi mách em với

7. Salem!

Salem! Rất tích cực

cái này nguy hiểm nhỉ, lỡ giới thiệu xong ông hack luôn web của người ta thì khổ... @@

comments powered by Disqus