[2.5] Xóa chữ trong tempalte Ja Teline IV

Thảo luận trong 'Giao diện - Templates' bắt đầu bởi chugacon, 25/11/14.

1. rebel123

rebel123 Rất nhiệt tình

Coi bộ mần ăn được nha,phải báo với sở thuế mới được..he.he...

2. tuanthuaan

tuanthuaan -:- JoomCi -JCi -:-

:):):) Sở thuế đến gặp mình và bảo: chú mày làm cái gì mà nhận tiền ít quá sao anh đánh thuế được :D:D:D

TOHA Vietnam thích bài này.
  3. chugacon

chugacon Rất tích cực

a tuanthuaan sai mang nào vậy để tối em mua card đưa a tại mấy hôm nay kẹt tiền nên a thông cảm nha. hoặc a cho em số dtdd đi cho em dể sms cho a

4. tuanthuaan

Mạng mobifone :):):)
    Email: [email protected]
    Tự nhiên được quảng cáo về bản thân!!! :D:D:D Có tiền thì mua cho anh, không thì khi nào cũng được...có là vui rùi...:):):)

Last edited: 6/12/14
  5. chugacon

chugacon Rất tích cực

e đã gửi 2 card 50k cho anh wa mail rồi nha!!!!:):)
    Sẳn a chỉnh dùm module ja news pro cho giống với báo http://tuoitre.vn/ dùm e nha a:oops::oops:!!! nếu a chỉnh xong thì gửi qua mail em nha:D:D: [email protected]

6. tuanthuaan

EX, gửi 100k cho anh là cảm ơn những lần trước đã giúp đỡ hay là trả công cho lần này vậy trời...:):):). Anh nhận chỉnh sửa toàn là > 300k và chuyển khoản không??? còn anh em trên diễn đàn anh chỉ hỗ trợ trong khả năng cho phép thôi ah...:D:D:D . Umh, để anh coi rồi anh sửa gửi qua cho...

7. chugacon

chugacon Rất tích cực

100k là tiền cám ơn a oi:eek::eek: !!!!

tuanthuaan thích bài này.
  8. chugacon

chugacon Rất tích cực

a ơi!! em đã thêm vào module a mới chỉnh thì nó xuất hiện lỗi, hình ảnh quãng cáo của em nó nhảy xuống dưới vì phần nodule wa dài.:(:( , a giúp dùm en nha!!:D:D
    demo: http://demo22.byethost7.com/

9. tuanthuaan

THÊM CSS SAU:
    .ja-teline-wrap .row-fluid #t3-content{width: 975px;}
    .ja-teline-wrap .row-fluid #t3-content .row-fluid{width: 645px;float: left;}
    .ja-teline-wrap .row-fluid #t3-content .t3-sidebar{width: 320px;float: left;}

Em nên tìm hiểu code xíu đi, cái gì cũng nhờ anh rồi sao em tiến bộ ??? mà anh lại chỉ sửa trên demo em đưa mà lại không có source mất thời gian lắm! Code css anh chỉ làm trên trình duyệt nên không biết có hiệu quả không nha!

10. chugacon

chugacon Rất tích cực

Nếu em có nhờ a nhiều thì a thông cảm cho em nha :oops::oops:!! hiện tại e ko co thời gian hoc nhiều:p, em đã gửi source wa mail cho a rồi nha!!
    *derp*a coi như giúp em thiết kế cũng vừa là giúp a nha!! để mọi người trên dd biết đến a :D:D vì ko có cái gì quãng cáo tốt cho bằng thực tế là a đã làm nên 1 web đẹp trước mắt mọi người:50.jpg:

Last edited: 7/12/14
  11. tuanthuaan

Xin lỗi những điều em nói là vô nghĩa với anh, anh không thể giúp em nhiều hơn. Anh không rãnh đến vậy??? Đôi lúc nhiệt tình quá thì thành ra như thế này...:):):). Tưởng em cố gắng học hỏi nên anh nhiệt tình hướng dẫn. Còn nếu em muốn có web được thiết kế theo ý riêng, đó lại là chuyện khác ;););)

all4done thích bài này.
  12. chugacon

chugacon Rất tích cực

E xin lỗi a nha:(:(!! em cung muốn học hỏi lắm chứ bộ:oops:, về phần a kiêu em chỉnh css thì em làm dc rồi :D:D. Cảm ơn a giúp em

13. chugacon

chugacon Rất tích cực

A tuan thuaan oi!! e co 1 Quitkstart 1 trang Web của 1 a tren dd cho em nhìn cũng dc lắm.
    Nhưng khi em lấy tempalte trong Quitkstar ra up vào joomla thì xuất hiện vài vi trí trên tempalte ko có trong trang quan trị .
    Trên trang Web những vị trí "
    Position: box-top-news
    Position: box-news
    Position: box-top-left
    Position: box-top-right
    Position: box-bottom-left
    Position: box-bottom-right ..." lại ko có trong trang quản trị web

E có thể em cách nào để hiển thị trong trang quản trị để em module ja news pro vào dc ko anh!! vì wm ko biết nên em phải chuyển sang tempalte ja teline iv nhưng lại xuất hiện nhiều vấn đề mới.
    đây là tempalte a xem dủm em nha
    http://www.mediafire.com/download/2uawvsys79a5d7p/xahoi.zip

comments powered by Disqus