Với giải pháp làm trắng da này, làn da của quý chị em sẽ “trắng bóc” sau 3 ngày như đi thẩm mỹ viện

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi mailinhbmt123, 12/12/17.

1. mailinhbmt123

mailinhbmt123 Mới tham gia

Nỗi lo bây lâu nay của các chị em phụ nữ nữ có lẽ là làm da bị thâm nám, không đều màu. Với công thức này mà Halo Beauty chia sẻ đến chị em chỉ sau 3 ngày thôi chị em phụ nữ phải thay đổi làn trắng sáng mịn màng, làm trắng da ngay sau khi đọc xong bài viết này.
    trang-da-3-ngay copy

Hàng ngày bạn thường áp dụng các loại mỹ phẩm đắt tiền tuy nhiên hiệu quả đem lại thì không được bao nhiêu thì khi bạn sử dụng kem dưỡng trắng da toàn thân tự chế có lẽ là một ý tưởng không tồi khi bạn hoàn toàn đảm bảo sự an toàn cho công cuộc làm trắng da cho bản thân khi chính tay mình chọn lọc những nguyên liệu đến quy trình chế biến sản phẩm mag lại hiệu quả và sự thay đổi lớn của làn da sau 3 ngày sử dụng.

1. Công thức 1
    Nguyên liệu:
    – 1 quả cà chua

– 50ml dung dịch nước hoa hồng.

– 1 muỗng cà phê nước cốt chanh

– 2 muỗng cà phê bột cam thảo

trang-da-3-ngay-2

Cách thực hiện:
    Bạn đảo đều tất cả các nguyên liệu đã chuẩn bị và đã sơ chế xong cho vào máy xay sinh tố xay nhuyễn từ 5-10 phút để cho các vật liệu trộn đều trở thành một dưỡng chất có dạng sánh mịn.

Cách sử dụng:
    Bạn rửa sạch toàn thân và thoa đều hỗn thích hợp vừa được tạo ở trên lên khắp cơ thể (chú ý: không nên tiếp xúc với sử dụng da mặt vì vùng da mặt luôn khác so với đám da toàn thân). Khi thoa lên chị em nên kết phù hợp massage nhẹ nhàng để dưỡng chất có thể thẩm thấu vào da từ biện pháp làm trắng da một bí quyết có lợi hơn.

2. Công thức 2
    Nguyên liệu:
    Với phương pháp giúp quý chị em thay đổi các nguyên liệu trong trường thích hợp chị em phụ nữ không thích hoặc bị dị ứng với 1 số nguyên liệu trong biện pháp trên.

– 1 quả dưa chuột

– 4 thìa sữa tươi không đường

– 1 thìa mật ong nguyên chất

– 2 thìa cà phê bột cam thảo

trang-da-3-ngay-3

Thực hiện
    Đầu tiên chị em phụ nữ xay nhuyễn dưa chuột rồi cho vào một cái bát sạch. Sau đó quý chị em đổ lần lượt các vật liệu như: mật ong, bột cam thảo, sữa tươi( tác dụng làm trắng da thần kì từ sữa tươi) vào trong nước ép dưa leo. Chú ý: Mỗi lần cho một nguyên liệu vào thì bạn nên đảo đều rồi mới tiếp tục cho các nguyên liệu khác vào để tạo được hỗn phù hợp sánh mịn.

Cách dùng
    Tương tự như phương pháp dùng biện pháp 1, chị em rửa sạch toàn thân và thoa đều hỗn hợp vừa được tạo ở trên lên khắp cở thể (chú ý: không nên tiếp xúc với áp dụng da mặt vì vùng da mặt luôn khác so với đám da toàn thân). Bạn có thể kết phù hợp với massage nhẹ nhàng để giúp các dưỡng chất thẩm thấu vào trong da được tốt hơn.

trang-da-3ngay

Với công thức mà Halo Beauty chia sẻ đến chị em, chỉ cần quý chị em kiên trì dùng trong 3 ngày là quý chị em sẽ cảm phát hiện sự thay đổi rõ rệt của làn da từ phương pháp làm trắng da này. Vì một làn da sáng mịn, hãy thực hiện theo công thức ngay hôm nay nào.
    Chúc các bạn thành công!

comments powered by Disqus