Module Tìm Module Whois, Từ Khóa, Thống Kê, Facebook, Mạng Xã Hội

Thảo luận trong 'Tìm theo yêu cầu' bắt đầu bởi tranmanhtung, 20/8/13.

1. tranmanhtung

tranmanhtung Học SEO Web

Chào mọi người. Mình đang làm cái web mà không hiểu sao một số module không hoạt động hoặc hoạt động không đúng. Mong mọi người chỉ cho.

Thứ nhất là module Whois, đây là module báo cáo số người đang online là bao nhiêu, mình thấy cái web của mình mới làm mà không hiểu sao khi nào cũng hiện trong module đó là 10 người truy cập, trong khi vào google alex thì báo là không có lượt truy cập. Không biết cái này phải xử lý sao hay cùng cái nào thay thế.

Thứ 2 là module thông kê từ khóa như trong diễn đàn thì không biết là module nào để làm được việc đó.

Thứ 3 là module thống kê, mình đang dùng cái Vinaora Visitors Counter nhưng hình như nó không đúng thì phải, không biết bạn nào biết cái nào thay thế hay phải chỉ sửa ở đâu cho đúng.

và những cái module nào hay cách nào để chúng ta đưa các trang mạng xã hội và trong web chúng ta để cho mọi người biết.

Đây có lẽ là chủ để mà cũng nhiều người quan tâm, hi vọng các bạn nào biết có thể chia sẽ giúp cho mọi người.

2. tieulong042

tieulong042 Rất nhiệt tình

Cái gì đây????? Spam hả? Mà cũng đẹp nhỉ

3. tieulong042

tieulong042 Rất nhiệt tình

Trời đất, quăng cái này lên làm gì, lại còn in đậm nữa chứ, mong các mod xem bài này có nên xử lý hay ko? hic. Sao mà loãng topic quá z.
    Được mấy cái cmt mà toàn là cái gì đâu không? :v

4. Nguyễn Trọng Hóa

Nguyễn Trọng Hóa Moderator

đã ban nick :)

5. Nguyễn Trọng Hóa

Vinaora Visitors Counter sai là vì nó đếm theo hit click chứ ko phải theo visit. là bạn vào bao nhiêu trang thì bấy nhiêu visit :).

cái Whois sai so với google analytics là vì nó đếm cả bot còn analytics ko đếm bot.

tranmanhtung and tieulong042 like this.
  6. Nguyễn Trọng Hóa

module thông kê từ khóa thì joomla 3 có sẵn tag rùi. sài cái đó ok ko cần cài thêm gì.

7. tranmanhtung

tranmanhtung Học SEO Web

vậy thì dùng cái nào để thay cái visitors counter vậy bạn

comments powered by Disqus