3.x Thẫm mỹ gọt cằm ra làm sao?

Thảo luận trong 'Mua bán & rao vặt tổng hợp' bắt đầu bởi phuonguit, 10/5/17.

1. phuonguit

phuonguit Rất tích cực

Giá phẫu thuật thẩm mỹ gọt cằm là bao nhiêu vậy thưa bác sĩ? Em năm nay 28 tuổi và khuôn mặt của em lại khá to và xương cằm khá thô nên trông rất xấu. Em có ý định gọt cằm mà chưa biết gọt cằm giá bao nhiêu? Có đắt không? Mong các bác sĩ tư vấn thắc mắc giúp em. Cảm ơn các bác sĩ! (Vũ Thị Quỳnh, Hà Nội) http://doncamvlinehanquoc.net/tag/tham-my-got-cam
    Bạn Quỳnh thân mến!

Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi về chuyên mục tư vấn thẩm mỹ. Về thắc mắc Giá phẫu thuật thẩm mỹ gọt cằm là bao nhiêu, chúng tôi xin được giải đáp như sau: http://doncamvlinehanquoc.net/tag/sao-lam-dep
    1. Giá phẫu thuật thẩm mỹ gọt cằm là bao nhiêu?
    Phẫu thuật gọt cằm 3D được ứng dụng thành công tại nhiều quốc gia trên thế giới như Mỹ, Hàn Quốc, Thái Lan… Đây đều là những nước có ngành làm đẹp rất phát triển. Kỹ thuật phẫu thuật gọt cằm được đánh giá cao là bởi vì, đây là phương pháp có khả năng khắc phục cằm thô, vuông, mất cân đối, tạo dáng cằm v line thon gọn, cuốn hút hơn.

Chi phí gọt cằm dao động từ 40 – 45 triệu đồng. Thời gian thực hiện từ 90 – 120 phút.
    2. Gọt cằm 3D có đắt không?
    Với mức giá đưa ra hoàn toàn phù hợp với hầu hết mọi đối tượng, không hề đắt so với chất lượng cũng như kết quả đạt được.

Trước khi phẫu thuật gọt cằm, bác sĩ sẽ tiến hành thăm khám và kiểm tra sức khỏe tổng quát, làm các xét nghiệm, siêu âm để chắc chắn quá trình phẫu thuật gọt cằm v line diễn ra được an toàn. Bên cạnh đó, phương pháp này còn được sự hỗ trợ của thiết bị chụp CT Scanner.

Với thiết bị này, bác sĩ sẽ tiến hành chụp CT toàn bộ cấu trúc xương hàm mặt của bạn để từ đó có những nhận định, tính toán trong quá trình thực hiện, đáp ứng được mong muốn thẩm mỹ tốt cũng như độ an toàn cao. Trong khi đó, thiết bị dựng hình 3D chuyên dụng cho phép bác sĩ dựng mô phỏng hình ảnh kết quả phẫu thuật ngay cả khi chưa thực hiện.

Toàn bộ kỹ thuật phẫu thuật gọt cằm được tiến hành bên trong khoang miệng. Thông qua sự hỗ trợ của thiết bị máy cắt xương siêu âm chuyên dụng cùng với thiết bị nội soi chuyên dụng, bác sĩ thực hiện đường rạch nhỏ tại vị trí niêm mạc môi dưới, nhẹ nhàng cắt và loại bỏ cung xương cằm thô vuông, mất cân đối, giúp bạn sở hữu dáng cằm thon gọn, hài hòa tự nhiên, đạt tiêu chuẩn thẩm mỹ hiện đại.

Bên cạnh đó, với đội ngũ bác sĩ giàu kinh nghiệm, nhiều năm được đào tạo tại nước ngoài, tay nghề cao, đồng thời trang thiết bị máy móc đều là những loại mới nhất, thuộc thế hệ tiên tiến nhất sẽ giúp rút ngắn thời gian tiến hành phẫu thuật và mang đến kết quả cao nhất cho khách hàng.

comments powered by Disqus
: độn cằm