SEO Opage Thắc Mắc Từ Khóa Mất Hút

Thảo luận trong 'Tối ưu công cụ tìm kiếm' bắt đầu bởi soluckyluke, 16/4/14.

1. soluckyluke

soluckyluke Rất tích cực

Hiện tại e đang SEO page http://bdsviglacera.com
    Chẳng biết tại sao các từ khóa mất hút chả thấy có gì trên google cho em hỏi tool nào hay cách check nào để xem web mình nó có bị phạt gì của Gg k?
    E mới học SEO mong các anh thông cảm chỉ bảo em.. e cũng search nhưng chẳng có bài viết nào ok.
    Ngoài ra e SEO thêm cái web này nữa http://toyotamydinh.org ( cái thêm này là wp e cũng đã share cho vài người trên diễn đàn mình rồi như thế liệu có bị tụt SEO k ah)

2. kuteboy_195

kuteboy_195 Rất tích cực

Chào bạn,việc tụt top và mất từ khóa là điều bình thường,bạn chắc là bạn ko spam,kiểm tra ngay google sandbox nếu dính lỗi này thì web sẽ bị tụt top ngay lập tức..để cần chắc chắn bạn cần kiểm tra trong google webmaster tool nhé

soluckyluke thích bài này.
  3. soluckyluke

soluckyluke Rất tích cực

cám ơn anh đã quan tâm ạ
    Nhưng cho e hỏi 1 chút là tại sao phần truy vấn tìm kiếm trong webmaster tool k có 1 thông số nào? mà web e xây dựng được 2 tháng rồi - có hoạt động share trên G+ và facebook là chủ yếu ngoài ra quảng cáo GA nữa site:domain.com thi index vẫn lên đều ạ
    Mọi người giải thích giúp em được không!?

4. vnptp9x

vnptp9x Mới tham gia

Cái đó là site bạn không có từ khóa nào top được hiển thị trong top100 nên truy vấn sẽ là không? bạn kiểm tra link về site bạn là bao nhiêu

5. Nghia712

Nghia712 Rất tích cực

Google nó hay dance vậy đó, web mình làm đã lâu ,từ khoá lúc thì lên lúc thì mất hút.

6. wakemeup89

wakemeup89 Mới tham gia

Site mới hoặc từ khoá dance là chuyện bình thường. Bạn nên chú trọng nhiều về content và push social và hạn chế đi quá nhiều link. Đi link giờ kiểu 50 50, nguy hiểm lắm :)

7. Mr.Special

Mr.Special Mới tham gia

Diễn đàn joomla mà thêm chuyên mục seo vào làm gì không biết :(

8. laotuongkd

laotuongkd Rất tích cực

Theo mình thấy và đã check kiểm tra web của bạn Mình thấy key tụt xuống là có cơ sở và hợp lý của google. Vì web ko có đủ để google giữ key đó lại cả khi đó người khác làm tốt hơn bạn. Mình ý kiến trân tình vậy thôi. Nếu như bạn là SEO thì tất nhiên bạn cần làm thêm những gì cơ bản cho web của bạn đang seo.

Trân trọng và chúc bạn thành công

9. tuandc09

tuandc09 Mới tham gia

Chỉ là bị dance thôi, có thể trở lại sau 1 thời gian nếu bạn vẫn duy trì được nội dung và link chất lượng 1

comments powered by Disqus
: seo o, wordpress