Sao Mình Không Thể Nào Tải Lên File Đính Kèm Và Sửa Chữ Ký Nhỉ?

Thảo luận trong 'Thắc mắc - góp ý' bắt đầu bởi 123va456, 27/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. heheiswho

heheiswho Mới tham gia

Hơ, nghe cũng đơn giản, nhưng mỗi mem có quyền lợi là có hiển thị chữ ký hay ko. khi không ac của mình mà mang chữ ký khác hỏi tức ko. hỏi quyền lợi của họ ở đâu. tự dưng vào diễn đàn thấy các mem ít bài viết mà có chữ ký giống nhau hỏi ko thấy kỳ kỳ ah.
    Thứ hai chữ ký cũng quan trọng đối với mem làm SEO. ví dụ admin cũng tận dụng các mem ko đủ 20 bài cũng chèn chữ ký đó. chứ đâu để ko để thể hiện sự tự nhiên. nên mình vào đây thấy vậy mới thắc mắc mà.

2. VJL

VJL Be like no others ... Staff Member

heheiswho
    Vấn đề chữ ký mặc định, trước có cài xong khi nâng cấp đã gỡ bỏ, ví dụ bạn cũng đâu có chữ ký mặc định đâu, trước tới giờ chỉ có duy nhất 1 mình bạn thắc mắc vấn đề này. Mình cũng nói rõ luôn, link trong liên kết, chữ ký tại diễn đàn là nofollow, không có tác dụng SEO gì cả.

3. gabong226

gabong226 Rất nhiệt tình

@hoanghai
    bạn ơi, cho mình hỏi phần đính kèm ở chỗ nào vậy? mình tìm mà ko thấy gì cả. Liệu có phải do mình chưa đủ số bài viết nên chưa được quyền đính kèm không?

4. VJL

Hiện tại không sử dụng file đính kèm mà nên đính kèm lên host chia sẻ khác vd: upfile.vn.
    Đính kèm rất tốn tài nguyên + thành phần mở rộng update liên tục do đó đính kèm sẽ rất nhanh bị lỗi thời

5. heheiswho

heheiswho Mới tham gia

@ hoanghai
    - Chữ ký của pác ko phải nofollow kìa.->sướng.
    - Thắc mắc thì hỏi-> ko có j là sai, hoặc ko được hỏi.
    - Mình ko có bị chèn chữ ký tự động, mà thấy có 20 topic có 9 topic là cùng 1 chữ ký, đặt câu hỏi nên mình nhìn vào cảm thấy gà nhà đá với nhau-> hỏi để rõ hơn
    - Chữ ký ko có tác dụng cho SEO-> sao lúc trước chèn tự động, ai ko có thì thôi.

6. VJL

heheiswho
    Nếu bạn làm Mod hoặc Admin thì chữ ký, link bài viết sẽ có dạng:
    dofollow, cái này đã đc thông báo rõ trong thông báo tuyển BQT 2013.
    Sao bạn cứ thắc vấn đề chèn để SEO nhỉ? mọi người vào diễn đàn, thì 90% để hỏi, thắc mắc, down tài nguyên.
    Việc đặt chữ ký mặc định đâu có ảnh hưởng gì tới quyền lợi của các bạn đâu?. Nếu thực sự nó có tác dụng lớn đến SEO thì mình có rất nhiều cách để đặt.
    Vấn đề tranh luận tới đây thôi, nếu có thắc mắc xin vui lòng PM hoặc Call

comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.