Mạng điện thoại

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi MrQuanYo, 4/10/16.

1. MrQuanYo

MrQuanYo Mới tham gia

Mình muốn đăng ký chương trình chúc mừng sinh nhật của Mobifone thì cần những thủ tục gì ? Có ai biết không giúp mình với?

lavie thích bài này.
  2. sesame

sesame Mới tham gia

Bạn chỉ cần đăng ký thông tin cá nhân của mình ở các cửa hàng Mobifone là được tham gia chương trình chúc mừng sinh nhật đấy nhé

lavie thích bài này.
  3. mariovn

mariovn Mới tham gia

Để tham gia thì phải là trả trước là KH cao cấp của Mobi, hoặc trả sau hoạt động tối thiểu 1 năm nhé. Không phải số nào cũng được tham gia chương trình này đâu.

4. chuyennho

chuyennho Mới tham gia

Vậy để là KH cao cấp của Mobi thì điều kiện và đối tượng tham gia là gì vậy các bác?

5. metoo

metoo Mới tham gia

Vậy khi tham gia Chương trình chúc mừng sinh nhật có được nhận quà sinh nhật không? Cụ thể như thế nào?

6. bee.you

bee.you Rất tích cực

Cao cấp thì phải là có tham gia kết nối dài lâu hạng Vàng trở lên hoặc có sử dụng cước cao từ 1,2tr trở lên tùy theo khu vực nhé bác. 6 tháng sẽ xét 1 lần, hình như xét vào 1/7 hàng năm thì phải

7. bee.you

bee.you Rất tích cực

Có chứ bác, hàng năm Mobi đều có quà chúc mừng sinh nhật. Có thể là cước hoặc hiện vật tùy năm bác ạ. Tốt nhất bác nên gọi lên tổng đài để rõ hơn

8. hongngoc91

hongngoc91 Rất tích cực

• KH cao cấp (trả sau, trả trước)

• KH trả sau không thuộc KH cao cấp:
      • KH trả sau cá nhân đang hoạt động 1 chiều hoặc 2 chiều trên mạng tại thời điểm lấy danh sách (từ ngày 20 đến cuối tháng).

• Có thời gian hòa mạng tối thiểu 1 năm tính đến tháng có sinh nhật của KH

comments powered by Disqus