[2.5] Hỏi Tạo Website Đa Ngôn Ngữ Cho Joomla 2.5 ?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi huuluan, 18/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huuluan

huuluan Rất tích cực

Ko biết thì đừng có support cái j chắc chắn thì support. Tôi nghỉ forum này có bạn thì cũng chắng có mấy thành viên đâu. Nếu bạn muốn joomlaviet.vn đi lên thì bạn nên xem lại các support hoặc nên tìm phương án khác để jooomlaviet.vn đi lên.

2. dinhchi

dinhchi Administrator Staff Member

khoan nói đến sự đúng sai, nhưng dù sao cũng là sự nhiệt tình và 1 lần giúp đỡ, nếu bạn là người nhân cách tốt thì tôi đã nhận đc sự cảm ơn chứ ko phải là những lời trên.
    Bạn xem lại topic mình đi, ko ai biết thì ko trả lời, nhưng bạn có những cm khác nào ném đá chúng tôi

Thật hài phải ko.
    Còn việc tôi có làm ảnh hưởng đến forum hay ko thì xin trả lời bạn rằng tôi chỉ là 1 cây nhỏ trong rừng cây này, có hay ko có thì cũng ko làm ảnh hưởng gì cả. Còn bạn thì tôi nghĩ nên ra đảo mà ở đi, chứ tôi thấy bạn cũng hỏi trên các diễn đàn khác nhưng có ai thèm trả lời bạn đâu, vì cái thái độ của bạn nó pro quá. Chúng tôi chỉ hoan nghênh những người có tinh thân học hỏi cao chứ ko chào đón những ai tự cao và tỏ ra nguy hiểm.

P/S: đừng sn quá nhiều về những lời nói của tôi mà lại ốm, nếu thấy có lý thì ăn chay niệm phật mà xám hối nhé.
    Chúc bạn 1 ngày vui vẻ !

joomlamem thích bài này.
  3. TomyTran

TomyTran Marketing & Founder Staff Member

Sao có người phát triển diễn đàn khác mà vẫn thừa hơi sang chọc phá diễn đàn mình nhỉ? đã thế lại cố tình lấy nhiều nick để spam, cố tình bôi nhọ và nói xấu đội ngũ hỗ trợ, chiêu này trong binh pháp tôn tử gọi là chọc gây bánh xe ;)

Xin close topic này ở đây.

joomlamem and dinhchi like this.
comments powered by Disqus
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.