[2.5] Giúp Đở Hosting Cho Joomla 2.5

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi hoailenpro, 7/1/13.

1. Nguyễn Trọng Hóa

Nguyễn Trọng Hóa Moderator

Bạn đã chê bai các nhà cung cấp host khác khó SEO và sử dụng dịch vụ của bạn thì dễ seo .
    Mình chưa thấy SEOER nào nói web này khó seo vì bạn sử dụng host cung cấp bởi PA hay mắt bão cả . mà cũng chả ai nói web của bạn khó seo quá vì bạn chạy trên nên tẳng window chứ ko phải linux. bạn xem lại câu trả lời của bạn đi rùi hãy nói mình

2. chopho

chopho Moderator

Cậu nên đọc cho kỹ nhé! Tớ đang nói tình hình chung! Và cậu hiểu thế nào là một ip bị liệt vào blacklist không?
    TỚ không khoe host cũng chẳng nói là host tớ đang dùng seo dễ hay khó! Cậu đừng chọc mạch kiểu đó!
    Cậu coi thử từ đầu tới cuối tớ có chỉ cậu hay đích xác nhà cung cấp host nào kèm từ khó seo không?
    Và có chỗ nào tớ nói là Windows khó seo hơn linux hơn không?
    Chỉ có người rảnh như cậu mới moi móc đủ thứ! Rất rỏ ràng trong bài viết của tớ khi bàn đến host windows và linux là:
    Chứ tớ chưa mở miệng ra để nói là Windows khó seo hơn Linux nhé~ Khó hay dễ phụ thuộc vào trình độ của cái thằng làm seo! Thằng kém thì đỗ lỗi này nọ! Đỗ lỗi cho hoàn cảnh!
    Còn người nào chưa quen dùng vWindows thì chưa biết cách khai thác mod_rewrite trên Windows! Cậu nên xem kỹ trước khi đưa ra lời bình luận vô nghĩa như thế!
    Nếu mình nói sai mình xin lỗi!

3. Nguyễn Trọng Hóa

Nguyễn Trọng Hóa Moderator

Dạ bạn chưa nói nhà cung cấp nào có ip bị blacklist cả vì :
    Bạn có hiểu chữ đều của bạn ko . tất cả bị liệt vào black list thì cần gì nói từng thằng 1 nhỉ. và nhấn mạnh luôn
    .
    mình đã nói cụ thể ra luôn rùi đó . và nói kỹ như bạn muốn rùi. cái này con nít vào cũng biết là PR

4. daiduong47

daiduong47 Moderator Staff Member

Diễn đàn là nơi học hỏi và trao đổi, các bạn không nên đấu đá nhau. Bkns là một công ty host khá uy tín, chất lượng lại tốt, giá lại rẻ mà cái tốt thì nên giới thiệu cho anh em cùng dùng, thế mới là cộng đồng chia sẻ những điều tốt với nhau.
    pr hay không pr thì mọi người khi xem sẽ hiểu cả thôi bạn ạ.
    Thân !

5. Nguyen Cao Tu

Nguyen Cao Tu Rất tích cực

Các bạn nói nhau nhiều quá, hơn nhau 1 câu nói thôi mà.
    Nếu anh em trong diễn đàn có dịch vụ tốt, quảng cáo hay giới thiệu thì cũng ks đâu, nếu bạn ý vô đây có thêm nguồn lời, chắc chắn là sẽ đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn. Mọi ng cũng cần phải có $ để sống chứ, họ cung cấp dịch vụ chứ có đi lừa đảo đâu.

Anh em giao lưu, ko nói nhau nữa nhé. Mình cũng địa lý Pa, sài 1 đống hosting bị hack suốt ngày. Email caotu (a)ymail.com thích cứ P!m *Rage*

comments powered by Disqus