Giá Thiết Kế Web Joomla

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi Lê Đình Nam, 24/10/12.

1. dzero

dzero Mới tham gia

sẽ chẳng công ty thiết kế web nào lại hét với giá đó. họ còn phải giữ uy tín của họ nữa chứ. không chừng cấp trên của bạn hót bớt thì có. tớ nghĩ vậy. Việt Nam mà, cái gì cũng tươi đẹp (ngoại trừ tiền) @@

TomyTran and Lê Đình Nam like this.
  2. Lê Đình Nam

Lê Đình Nam Rất tích cực

Cái này thì mình cũng không rõ lắm...nên cũng không giám phán ở đây...cũng có thể nhưng trường hợp này hơi khó.

3. Nguyễn Sơn Ca

Nguyễn Sơn Ca Lão già làng. Staff Member

Hjhj, chắc là Kế toán cắn 5tr - Phòng A cắn 5tr - Phòng B cắn 5tr..... đại loại là rồng rắn lên mây... cùng nhau cắn ...

bibi1, dzero and dinhchi like this.
  4. thanhng39

thanhng39 Mới tham gia

Nguyễn Sơn Ca: Inbox cho mình cái số phone để liên lạc với nhé. Đang cần làm 1 web bằng Joomla. Cám ơn trước nhé.

5. kingstone

kingstone Rất nhiệt tình

Kiểu này phải đẩy giá web Joomla lên cho đỡ đói đi mn :D

6. vanqui

vanqui Rất tích cực

tại nhiều bạn phá giá quá mà nên joomla mới giảm giá cỡ này đó chứ,no shared 1 cái là hàng nó hiếm rùi tự động lên giá thôi,hihi.

7. mrdung091084

mrdung091084 Mới tham gia

giá đó đảm bảo với bạn là giá ảo ...
    thằng thiết kế cái web đó ngon lắm ăn được khoảng 50% thôi, còn lại thì phải lại quả cho bên A rồi
    mặc dù joomla là mã nguồn mở nhưng để làm 1 cái hoàn chỉnh cũng mất công phết.
    thế mà giá các mem đưa ra giá bèo quá...

8. bunbo195

bunbo195 Rất nhiệt tình

nhiều khi thấy làm cho lòi mắt thế mà giá của mình cứ cao ^^ bảo phá giá quá. mất cái chất của joomla.

9. Nguyễn Sơn Ca

Tinh thần là Share để phát triển cộng đồng chứ không phải Share vì mục đích người đọc đem đi thương mại hoá.
    Giá web giờ theo tình hình chung là xuống tới đáy. Không riêng gì Joomla hết. Tất cả các cty đều điêu đứng vì thời buổi hiện nay... :33.jpg:

vinhtruong and Lê Đình Nam like this.
  10. dinhchi

dinhchi Administrator Staff Member

mình toàn làm hỗ, chẳng lấy công, chán ghê

vinhtruong and TomyTran like this.
  11. bunbo195

bunbo195 Rất nhiệt tình

Thể hả bác thế làm e cái luôn ^^

12. vanqui

vanqui Rất tích cực

công nhận với ý kiến của anh sơn ca,website bữa nay xuống ghê thật,nhiều công ty còn chơi nhiều chiêu độc nữa chứ,thấy mà ngán ngẩm luôn

13. Nguyễn Sơn Ca

Thằng gió lốc gì đấy ở Tân Phú nó làm web giá 400K có domain quốc tế :( .
    Chẳng hiểu ra làm sao cả.

14. vanqui

vanqui Rất tích cực

em đi làm còn thấy công ty nó làm miễn phí nữa nè,hehe,cái gì nó cũng có cái giá của nó,nghĩ mà thấy tội cho khách hàng,mà cũng tại khách hàng ham xài đồ chùa nhưng ko chùa 1 tí nào,hôm trước em làm trang deal như nhommua.com có 10tr vậy mà nghe có thằng nó nhận 4tr mới ghê,làm deal bằng joomla mà nó lấy 4tr bao luôn hosting và domain mới ghê chứ,haiz.....

15. dinhchi

dinhchi Administrator Staff Member

đợi qua học kỳ này nhé:45.jpg:

16. Pham Dinh Hiep

Pham Dinh Hiep Mới tham gia

Các bạn bình tĩnh xem xét chứ, có phải chỉ 1 Joomla đâu. Hồi còn SV mình viết 1 website trên J_1.5 với giá 12 triệu, trong đó mình nhận được 3.5 triệu, nếu tính ra bây giờ là khoảng 7 triệu. Mình làm mất 1 tháng trong đó com_qltruonghoc mình viết mất 25 ngày và theo mình thì không hề đắt, trong 25 ngày đó mình tìm hiểu họ cần những gì mà viết, đủ thứ vớ vẩn mình phải giải quyết trong đó có việc hậu..... cứ 2 ngày lại bị gọi lên hỏi. Từ đó mình chỉ nhận viết extension chứ không bao giờ nhận cả website

vinhtruong thích bài này.
  17. vinhtruong

vinhtruong Mới tham gia

thị trường trong nước mà làm joomla với giá đó thì quá ok. mình có người bạn làm cho cty vốn nước ngoài, khách hàng cũng là nước ngoài, 1 trang web joomla trung bình là tầm 2k USD - lương nhân viên thì từ 8 triệu trở lên.

comments powered by Disqus