[1.5] Điểm khác nhau của bấm mí mắt thông thường và bấm mí Dove Eyes

Thảo luận trong 'Linh Tinh (Không quảng cáo)' bắt đầu bởi levuchikien2015, 9/8/17.

1. levuchikien2015

levuchikien2015 Mới tham gia

Thân gửi các nha sĩ của nha khoa thẩm mỹ Kim, Dạo quãng ngày qua em cảm thấy dịch vụ bấm mí Dove Eyes đang được khá nhiều thanh niên ưu thích và lựa chọn. tuy nhiên, em muốn nha sĩ tư vấn cho em hiểu rõ hơn về sự khác nhau giữa bấm mí thường và bấm mí Dove Eyes là gì? Em xin cảm ơn. (Thanh Trúc – 20 tuổi)

Xin trả lời như sau
    Thân Chào Thanh Trúc, cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi đến cho chủ đề tham vấn của bệnh viện đẹp Nha Khoa KIM. có câu hỏi của bạn về sự khác nhau giũa bấm mí tường và bấm mí Dove Eyes của bạn chúng tôi xin được giảng giải như sau:

Đôi mắt 2 mí tình nhân cầu luôn là đạt chuẩn mực để giám định chiếc đẹp của đôi mắt. Chính bởi vậy, số đông người luôn với đang mong được là Làm sao để có thể sở hữu đôi mắt này. các thủ thuật đơn thuần như áp dụng miếng dán kích mí, keo tạo mí mắt… chỉ là Các giải pháp tạm và ko hoàn toàn có thể duy trì được trong khoảng thời gian dài. Chính thành thử đây chẳng phải là biện pháp tuyệt vời và cấp thiết biện pháp phải chăng hơn.
    nếu trước đây, nhiều người dùng cách thức bấm mí mắt để hoàn toàn có thể khẳng định đôi mắt thẩm mỹ như mong rằng thì dương như sức hot của bí quyết này đang dần hạ xuống Bởi tại Lý do bấm mí mắt giữ được bao lâu. thời kì duy trì mí mắt sau khi bấm chỉ trong khoảng 3 – 5 năm. Đây ko phải là khoảng thời gian dài. khách hàng luôn muốn kết quả sau khi bấm mí có thể được kéo dài lâu lâu dài hơn. Chính do vậy mà, những chuyên gia đã cho có mặt trên thị trường bí quyết bấm mí mắt mới căn cứ trên bí quyết bấm mí mắt Thông thường Đó là bấm mí Dove Eyes.

Bấm mí Dove Eyes là thủ thuật tạo mắt nhân tình câu lớn tròn với xuất xứ trong khoảng trong khoảng đất nước Hàn Quốc – xứ sở của lĩnh vực phẫu thuật đẹp. Khác có Các cách bấm mí Thường thường chỏ tạo liên kết giữa da và cơ nâng mí nên kết quả tốt không được trong tương lai thì bấm mí Dove Eyes là sự liên kết giữa da mí và sụn mi mắt tạo nên độ chắc chắn cao hơn và kéo dài lâu được trong khoảng thời gian dài hơn. có lẽ Đó là điểm ưu việt nổi trội nhất mà bấm mí Dove Eyes dần được giới trẻ tin tưởng tuyển lựa.

Cùng với ưu điểm trên thì bấm mí Dove Eyes còn đem lại cho người mua một số hotline điểm ưu việt nổi trội sau:
    – Độ đảm bảo cao của Các thao tác chính xác hơn
    – hiệu quả sau lúc tiến hành sẽ thẩm mỹ và tự nhiên hơn
    – không đau, ko để lại sẹo hậu phẫu., ko nguy hiểm nhất đến nhãn quan
    – Do là một tiểu phẫu đơn thuần nên không mất thời gian nghỉ dưỡng
    Bấm mí Dove Eyes được cho là sự tuyển lựa cực kì tốt cho Các các bạn đã và đang có nhu cầu tiến hành tạo mắt 2 mí bền đẹp
    Trên Đó là nhưng thông tin căn bản về sự khác nhau giữa bấm mắt Thường thường và bấm mí Dove Eyes. tất cả thông tin cần được tư vấn Thân chào bạn thêm, bạn hoàn toàn có thể gọi tới có những bác sỹ tại bệnh viện
    theo số điện thoại 1900 6899 để được Xin tư vấn như sau chi tiết và cụ thể.

comments powered by Disqus