3.x Có ai độn cằm chưa?

Thảo luận trong 'Mua bán & rao vặt tổng hợp' bắt đầu bởi phuonguit, 25/5/17.

1. phuonguit

phuonguit Rất tích cực

Chào bác sĩ ! Em định đi độn cằm tạo dáng cằm mới, vì cằm của em bị ngắn nên nhìn mặt rất kỳ. Không biết có ai độn cằm chưa cho em review vài kinh nghiệm với ạ. Em năm nay 20 tuổi không biết đã đủ điều kiện thực hiện chưa ạ. Bác sĩ cho em lời khuyên với, em cảm ơn bác sĩ ! (Kim Duyên – Nghệ An) http://doncamvlinehanquoc.net/co-ai-don-cam-chua-review-mot-so-thong-tin.html

Trả lời
    Chào bạn ! Cảm ơn bạn đã tin tưởng dịch vụ độn cằm thẩm mỹ . Bạn có ý định muốn đi độn cằm và muốn tham khảo có ai độn cằm chưa. Nội dung sau sẽ cung cấp cho bạn những thông tin rất hữu ích, cùng đón xem nhé !

Độn cằm là gì? Và có ai độn cằm chưa? http://doncamvlinehanquoc.net/dan-ong-cam-che-co-y-nghia-nhu-the-nao.html

Độn cằm V Line là dịch vụ thẩm mỹ rất thịnh hành hiện nay, chiếc cằm dáng chữ V thuôn gọn từ phần xương hàm trở xuống cằm sẽ giúp bạn có được nét thanh tao và sang trọng hơn trên khuôn mặt của mình. Chính vì thế, chị em tìm đến dịch vụ này ngày càng đông nên bạn không phải lo lắng nhiều. Phương pháp độn cằm nội soi tiên tiến hiện nay khắc phục hầu hết các khuyết điểm về cằm ngắn, cằm lẹm hoặc cằm lệch…hiệu quả lâu dài. Tuy nhiên, với điều kiện bạn phải chọn thực hiện ở một địa chỉ thật uy tín.

Nếu bạn đang thắc mắc không biết có ai độn cằm chưa thì hãy yên tâm bởi vì Bệnh viện thẩm mỹ Hàn quốc KIM của chúng tôi đã thực hiện thành công cho rất nhiều khách hàng. Dưới đây là hình ảnh kết quả phẫu thuật của khách, bạn có thể tham khảo để tin tưởng hơn dịch vụ của Bệnh viện.

Bạn có thể chọn lựa độn cằm với các giải pháp sau: Tiêm chất làm đầy filler; Phẫu thuật độn cằm bằng sụn nhân tạo; Phẫu thuật độn cằm bằng cách trượt xương tự thân.
    Nếu bạn muốn nhanh chóng thì tiêm filler là sự lựa chọn hợp lý. Tuy nhiên, khuyến cáo rõ ràng là giải pháp này hiệu quả có thời hạn 12-18 tháng mà thôi.

Nếu bạn muốn hiệu quả độn cằm lâu dài, ổn định vững chắc và bị kích ứng với chất liệu filler thì nên phẫu thuật. Có công nghệ phẫu thuật độn cằm nội soi 3D sẽ giúp bạn có trải nghiệm an toàn và hiệu quả cao.

Thực hiện phẫu thuật độn cằm, bác sĩ thẩm mỹ sẽ tiến hành phẫu thuật từ một vết rạch nhỏ bên trong niêm mạc miệng, sau đó độn sụn nhân tạo hoặc xương tự thân vào cằm để giúp cằm dài ra và thon hơn, thực hiện từ 1 đến 2 giờ và kết quả sẽ duy trì vĩnh viễn sau 1 lần thực hiện.

Địa chỉ tin cậy để bạn tìm đến tư vấn và thực hiện ca phẫu thuât độn cằm của mình.

Điều mà khách hàng muốn biết có ai độn cằm chưa là muốn được giới thiệu một địa chỉ có chuyên môn và chức năng giỏi. Từ các khâu thăm khám, chẩn đoán, lên phác đồ phẫu thuật và tiến hành đều phải đảm bảo tiêu chuẩn của Bộ Y tế ( đã được kiểm định).

comments powered by Disqus
: độn cằm