Có Ai Biết Hosting Free Nào Ho Tro 3.2 Ko Vậy

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Hỏi đáp' bắt đầu bởi phamlannhu, 7/4/14.

1. phamlannhu

phamlannhu Mới tham gia

như tiêu đề trên em đang làm 1 web joomla 3.2 mà em ko biết host nào hỗ trợ bác nào biết chỉ em với

phonght thích bài này.
  2. phonght

phonght Rất tích cực

mua host đi bạn 3 tháng có 88k của powver.net dùng cho sướng cần chi dùng free , chạy như con rùa chán lắm

3. winmyself

winmyself Mới tham gia

Nếu bạn mua 1 host cá nhân thì giá trung bình trên thị trường giờ khoảng 24-36k/tháng thôi. Tốc độ down up nhanh ổn định hơn host free. Còn host free thì mình biết có hostinger.vn or byehost có vẻ nổi. Mình mới dùng thử hostfree của hostinger thôi, ổn cho joomla 3.2.
    Host cá nhân của inet.vn có 24k/tháng, host của PA Việt Nam thì 36k/tháng. Cả tên miền nữa là vào khoảng 500k-600k/năm thôi bạn ạ. Vote mua ngon hơn. :D

4. zobibobo

zobibobo Rất nhiệt tình

Sao hỏi ở box 1.5 mà đăng 3.2 thế :)
    Bên link này đăng ký free đây: host mien phi

5. ngô đức vũ

ngô đức vũ Rất tích cực

Mình thấy bên nhân hòa có gói host cho sv 36k 1 tháng mà ko có database thì sao mà xài nhỉ

6. angel96

angel96 Mới tham gia

bạn để lại domain vs mail mình gửi bạn gói hosting sử dụng ổ đĩa SSD :D 500mb / 20k tháng,dc thanh toán theo tháng!test dịch vụ 15 ngày

7. tranngochien89

tranngochien89 Joomla devlopmet

Vào đây http://api.hostinger.vn/redir/1042184
    Hosting miễn phí, mình đã xài khoảng một năm rồi rất ok, cpanel hỗ trợ giải nén & nén file .zip, hỗ trợ đầy đủ các hàm php để cài joomla.
    Có luôn support....
    Đặt biệt đăng ký sử dụng mà giới thiệu bạn bè sử dụng để có cơ hội nâng cấp lên hosting Premium miễn phí hay nhiều quà tặng khác!
    Mình vừa được nâng cấp lên Premium. Xài rất ok! tốt hơn hosting godaddy rất nhiều!
    Demo: http://hienit.name.vn/news (chạy Cron jobs cập nhật tin tự động)
    ---------------
    Mô tả
    DUNG LƯỢNG 2000 MB
    Băng thông 100 GB
    SỐ LƯỢNG WEBSITE Không giới hạn!
    TỰ CÀI SCRIPT 50 Scripts
    Đăng ký tại đây

8. angel96

angel96 Mới tham gia

hostinger.vn :( sự thật có cho cũng chả thèm,đã xác định dùng để làm web thì đầu tư hẳn,cao lắm cũng 30k 1 tháng chả lẻ không có,đâu ai cho không ai cái gì,đang xài nó xóa nó kêu nâng cấp lại khổ nữa

9. huỳnh anh duy

huỳnh anh duy Rất nhiệt tình

Cái này do miễn phí mà ra ^^.

Mình đang dùng gói Premium của nó, Chất lượng dịch vụ không đến nỗi tệ (Tạm được ).

Free thì ko biết hj.

p/s: Miễn phí chỉ để học hỏi hoặc làm demo. ko phải để dùng chính ( Theo cá nhân ^^)

10. phonght

phonght Rất tích cực

nếu bạn dùng ít cho việc học hoặc thực hanh , thì alo 0905 216 315 mình tạo cho gói drecadmin dùng tạm tốt hơn free nhiều ,
    chứ giờ dùng free cài web nó hạn chế nhiều cái

11. vnhostinger

vnhostinger Mới tham gia

Hostinger mà miễn phí thôi đã dùng Joomg la ok rồi, không cần nâng cấp lên Pre đâu

comments powered by Disqus