Chọn Hosting

Thảo luận trong 'Web Hosting / Domain' bắt đầu bởi phieufbk, 22/5/14.

1. phieufbk

phieufbk Rất tích cực

Hi các bạn,

Mình đang muốn chọn nhà cung cấp hosting,
    Yêu cầu: Hoạt động ổn định, Support tốt, Bảo mật tốt, hổ trợ PHP 5.3.1 trở lên, giá cả phải chăng,...!
    Các bạn có kinh nghiệm thì tư vấn dùm:
    Nên chọn hosting nước ngoài hay trong nước, nếu nước ngoài thì provider nào; nếu trong nước thì nhà cụng cấp nào chuyên nghiệp nhất?

Cám ơn các bạn!

2. zobibobo

zobibobo Rất nhiệt tình

Bạn có thể tham khảo bên http://giaiphapcong.vn/Dich-vu-Domain-Hosting
    Có thể dùng thử 3 ngày, nếu ok thì thanh toán, có thể thanh toán theo tháng.

Đáp ứng đủ yêu cầu:
    Hoạt động ổn định
    Support tốt
    Bảo mật tốt
    Hỗ trợ PHP 5.3.x trở lên
    Giá phải chăng...

3. kuDanh

kuDanh itCafeSo.com

Theo mình, nếu chạy thử nghiệm hoặc lần đầu bạn chọn hosting thì cứ Host Việt mà xài trước, chổ nào cũng được, sau đó việc chọn ai, Việt hay ngoại và tùy vào tình hình kinh tế bạn sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm hơn trong việc chọn lựa tiếp theo.

4. Kim Nữ

Kim Nữ Mới tham gia

phải chọn kỹ trc khi sử dụng là đúng.

5. duyenquyet

duyenquyet giảm 10% đăng ký emailhosting,emailserver

Chào bạn!
    bạn có thể tham khảo tại digipower.vn
    hiện tại bên mình đang có chương trình giảm giá và tặng web miễn phí nếu bạn có nhu cầu.
    chi tiết ban có thể liên lạc với mình để tìm hiểu dv vụ cũng như uy tín của digi
    Mr Quyết 0988.418.078
    yahoo/skype duyenquyet89

6. thanhdx216

thanhdx216 Rất tích cực

Có quá nhiều các đơn vị cung cấp, mình hay dùng của mắt bão thấy cũng ổn.

7. giasugiabao

giasugiabao Trung tâm gia sư Gia Bảo

Host Việt bây giờ oke rùi!

8. taikhoans

taikhoans Mới tham gia

Tùy vào nhu cầu của bạn nhưng đừng ham rẻ nhé, trước khi mua lên mạng tìm hiểu nhà cung cấp xem uy tín ko nhé

9. cuongdinh

cuongdinh Mới tham gia

Đối với hosting tại Việt Nam thì nên chọn bên PA là nhà cung cấp hosting hàng đầu sau đó đến : mắt bão, nhân hòa, tenten,.... Giá rẻ thì dùng hostinger không giới hạn gì nhưng support kém , server thì k phải ở VN mà là Sing .
    Nước ngoài thì cứ hostgator tốc độ load nhanh , ổn định không bao giờ die, support ok

10. tuanthuaan

tuanthuaan -:- JoomCi -JCi -:-

:50.jpg: không biết bạn đã dùng hosting PA bao lâu rồi? Và cũng không biết là bạn đã sử dụng tất cả những hosting mà bạn kể tên ở trên hay chưa? mình thì bỏ 1 phiếu cho VDC Online. Hai vấn đề mà thường làm quản trị web nhức đầu nhất là bị DDOS và Local attack . Ai đã làm quản trị web lâu rồi sẽ hiểu :11.jpg: , VDC Online mình thấy hạn chế vấn đề này hơn các hosting khác mình đã sử dụng . Tuy nhiên, phải kết hợp nhiều tiêu chí đánh giá mới thấy được điểm mạnh, yếu của từng hosting...

11. Tuan Vu

Tuan Vu Mới tham gia

Hostinger gần đây đã không còn bị ddos nữa, vì dùng biện pháp rất mạnh để chống ddos là bitninja =_="

comments powered by Disqus