3.x chào mừng Admin và Anh chị em diễn đàn ...!

Thảo luận trong 'Mua bán & rao vặt tổng hợp' bắt đầu bởi Jessynina990, 9/2/18.

1. Jessynina990

Jessynina990 Mới tham gia

Em xin tự Giới thiệu Em là member new. Làm về các lĩnh vực bán đồ quà biếu, nay tham gia forums rất mong được các Cả nhà giúp sức Em, lỡ em có viết bài sai mục hay comment bất ổn rất mong Admin xóa giúp và đừng xóa acc em.Em sẽ cố gắng theo dõi và quan sát và xem tư vấn gặp mặt cùng các Anh Chị trên mọi miền cả nước.

Các bạn nào có bạn nữ hay bạn trai cần chăm sóc món quà có thể giao thông với em, em sẽ giảm giá cho Các bạn trong 1 nhà và tư vấn món món quà hợp lý nhất giúp Cả nhà tặng quà cho bạn nữi 1 cách vừa đủ nhất trong khả năng.

Em thì chuyên làm quà handmade nên đảm bào phần thưởng mới lạ không đụng hàng với giá rẻ như hoa giấy nhún làm thành bó nhành hoa giấy tặng bạn gái, một số loại gấu to tặng nữ giới hàng chất lượng cao xuất đi không chất độc hại hay dị ứng khi tiếp xúc... Dường như em còn dường như nặn tượng Chibi giống hình chụp gìn giữ những khoảnh khác lưu niệm của Cả nhà, hay Các bạn nào chơi trò chơi , thần tượng âm thanh một ca sĩ nào đấy muốn nặn tượng chibi casi đó hãy can dự với nick em nhé, em sẽ chăm sóc nặn tượng Chibi cần làm gi cho Các Anh chị em biết ạ

Em nói hơi nhiều, em vào diễn đàn mong được dính nối gặp mặt với các Anh chị em nếu e có nói dài dòng hay viết sai mong các Anh chị em tha lỗi cho em

Em xin cảm ơn và chúc mạnh khỏe toàn thể forums

Thân Chào!

comments powered by Disqus