{cần Giúp Đỡ} Web Chạy Được 24h Là Lại Bị Lỗi Không Vào Được.

Thảo luận trong 'Thương mại điện tử - (Shop)' bắt đầu bởi kudikid, 21/12/12.

1. kudikid

kudikid Rất tích cực

Em có làm 1 trang web bán hàng cho bạn, em dùng JoomShopping, nói chung khi làm thì bình thường, không có lỗi gì quá ghê gớm, test xong xuôi trên localhost, em up lên host, xuất hiện 1 số lỗi ở modules không hiển thị hình ảnh, e thay bằng modules khác thì ok, và nói chung web chạy hoàn toàn bình thường. Nhưng cứ sau gần 24h, nói chung là sau khi ngủ qua 1 đêm thì web lại không vào được, trong khi đó vào trang admin thì vẫn bình thường. Em có gọi bên host nhờ họ hỗ trợ nhưng họ nó do web em có vấn đề gì đó, làm nó bị treo không vào được, chứ server thì hoàn toàn bình thường, bằng chứng là vào trang administrator vẫn được.

Cứ mỗi lần như zậy em lại xóa hết database cũ, up cái mới lên thì chạy lại bình thường nhưng ngày nào nó cũng zậy, em nãn quá. Web em mới mua host và domain được vài ngày nên em nghĩ chắc không ai biết mà vào phá hoại gì đâu, chỉ có lỗi gì đó trong joomla mà em không biết. Nên hết cách em mới lên đây nhờ giúp đỡ. Bác nào hay làm web bán hàng bằng joomshopping giúp em với, em mất ăn mất ngủ với nó cả tuần nay rồi. Nếu bác nào có lòng hảo tâm thương người, muốn giúp đỡ em, xin add nick yahoo của em để em cung cấp đầy đủ thông tin hơn về web của em ( nếu cần).

Yahoo của em : darklonely207

Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ!

comments powered by Disqus